E2000, LC, SC, FC, ST Sợi quang jumper vá cáp vá dây

Mô tả Sản phẩm

Telsto Fiber Optic Patch Dây bao gồm một cơ thể bên ngoài polymer và lắp ráp bên trong được trang bị với một cơ chế liên kết chính xác. Tham khảo sơ đồ ở trên để biết thông tin về chiều. Các bộ điều hợp này được chế tạo chính xác và được sản xuất theo yêu cầu kỹ thuật. Sự kết hợp của một tay áo liên kết gốm / phosphor đồng và một nhà ở polymer đúc chính xác cung cấp hiệu suất cơ học và quang học lâu dài nhất quán.

1.Price-Cạnh tranh

2.Làm mất chèn & PDL

3.Factory-chấm dứt và thử nghiệm

Tùy chọn 4.Fiber: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber

Tùy chọn 5.Connector: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

Các tùy chọn 6.Polishing: PC / UPC / APC

Kết nối 7.Feature với Ferrules gốm

Các ứng dụng


Mạng 1.Access

Hệ thống 2.Telecom / CATV

3.FTTx

Thông số kỹ thuật


Thông sốHội đồng cáp quang tiêu chuẩn
Loại sợiSM (G.652 / G.657A)MM (OM1 / OM2 / OM3)
Vật liệu áo khoácLSZH / OFNR / PVC
Loại kết nốiSC / LC / ST / LC / MU / MTRJ / MPO / E2000
Vật liệu Ferrule gốm sứ
Kiểm tra bước sóng1310 ± 30 / 1550 ± 30nm850 ± 30 / 1300 ± 30nm
Mất chèn (dB)
TIA / EIA-455-107
≤ 0.3dB
(PC / UPC / APC)
≤ 0.3dB
(PC / UPC)
Mất mát trở lại (dB)
TIA / EIA-455-107
≥45dB (PC / UPC)
≥55dB (APC)
≥35dB (PC / UPC)
Forex options≤ 0.2dB
Assemblies cápPigtail / Simplex / Duplex / Quạt tháo lắp
Nhiệt độ hoạt động (° C)-10 ~ + 70
Nhiệt độ lưu trữ (° C)-40 ~ + 85
gói1unit / túi
* Tất cả các giá trị được chỉ định đều có kết nối.

Chi tiết ngắn gọn


Nơi sản xuất: shanghai, China (Mainland)
Thương hiệu: Telsto
Số mô hình: Patch cord
Tên sản phẩm: sợi quang vá dây
Mất Inserion: <0.2db
Trở lại mất:> 50db
Loại sợi: Chế độ đơn và chế độ đa
Áo khoác màu: màu vàng
chiều dài: tùy chỉnh
Ứng dụng: FTTH FTTB FTTX Network
Tài liệu: PVC, LSZH

Tính năng, đặc điểm


1.Price-Cạnh tranh

2.Làm mất chèn & PDL

3.Factory-chấm dứt và thử nghiệm

Tùy chọn 4.Fiber: G.652 /G.657/OM1/OM2/OM3 và PM Panda Fiber

Tùy chọn 5.Connector: FC / SC / LC / ST / MU / E2000 / MT-RJ / MPO / MTP

Các tùy chọn 6.Polishing: PC / UPC / APC

Kết nối 7.Feature với Ferrules gốm